| Tên sản phẩm | Túi nước đá bằng nhựa, Túi gel đông lạnh để làm mát đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 21*13.5*1.5 hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 560ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Tên sản phẩm | Vật liệu cách nhiệt VPU Hộp làm mát bằng thuốc cho 2-8 độ |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 47*31*36.5cm |
| Kích thước bên trong | 36*22*25cm |
| Dung tích | 19,8L |
| Cân nặng | 3kg |
| Kích cỡ | 22*14*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 19,5*17,2*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 750g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 21,5*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 650g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32,5x22,5x2cm |
|---|---|
| trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 35x22x3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 25*15*3.5cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | theo nhiệt độ của bạn |
| Màu sắc | Màu xanh, Có thể tùy chỉnh, MOQ là 3000 chiếc |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA Châu Âu |
| Kích thước | 17,5*4*7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | Làm mát gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |