| Kích thước | 21,5*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 650g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 35*22*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Làm mát SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Sự chỉ rõ | 13,5 * 13,5 * 2cm, 200g |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 16,5*10*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Thông số kỹ thuật | 13,5*13,5*2cm,200g |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | HDPE chất lượng cao nhựa 600g gỉ đá gạch làm mát cho thực phẩm và đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 21,8*15*3cm |
| Trọng lượng | 600g |
| Vật liệu | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát dạng gel |
| Màu sắc | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Kích thước | 51,5 * 18 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 52,5*32,8*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Sự chỉ rõ | 13,5 * 13,5 * 2cm, 200g |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 245*145*15mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 390g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |