| Kích thước | 32*11*2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 22 * 14 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500G |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Thông số kỹ thuật | 13,5*13,5*2cm,200g |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 26*26*2.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi đá gel giữ nhiệt hình sóng 200ML có thể tái sử dụng, mát mẻ, mỏng, dùng đựng đồ ăn trưa cho túi |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 20.3*20.3*2.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 760g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18,5*17,5*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 260g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thay thế băng làm mát máy làm mát bữa trưa Slim Ice Pack Repellent Set For Food Container |
|---|---|
| Kích thước | 20*13*1.5cm |
| Công suất | 300ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe tái sử dụng không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Kích cỡ | 21,5*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 650g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |