| Kích thước | 51,5*20,5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2600g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 52,5*32,8*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh túi đá gel giữ lạnh mini 200ML mỏng cho thực phẩm đông lạnh trong túi giữ lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*1,5cm |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 15*10*1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | Làm mát chất lỏng SAP |
| Màu sắc | trắng, xanh |
| Tên sản phẩm | HDPE chất lượng cao nhựa 600g gỉ đá gạch làm mát cho thực phẩm và đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 21,8*15*3cm |
| Trọng lượng | 600g |
| Vật liệu | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát dạng gel |
| Màu sắc | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Kích thước | chấp nhận tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | Phong tục |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; tùy chỉnh |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 130g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 12,2*12,2*1,2cm 17,8*12,2*1,2cm 13,3*12,7*1,3cm |
|---|---|
| Công suất | 130ml 200ml 160ml |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 31 * 28,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 31 * 28,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |