| Kích thước | 31 * 28,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 29 * 25 * 3 cm |
|---|---|
| trọng lượng | 1800g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21,5*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 650g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 62*42*3.4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh |
| Kích thước | 35*15*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 33,5*15,5*2,7cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | Vật liệu thay đổi pha SAP CMC |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 21*11.6*3.8cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | Thùng carton, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 22*14*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18,3*11,2*1,6cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xám, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 20*12*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |