| Kích cỡ | 15*10*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 2,4 ounce |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 25,8 * 19,2 * 3,8 cm; 20 * 16,6 * 3,8 cm; 15,7 * 10,3 * 3,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g, 750g, 350g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 33,5 * 15,5 * 2,7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 43,7 * 24,7 * 3,1cm |
|---|---|
| CÂN NẶNG | 2600g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16*9.4*3.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,5*9*3,5cm / 19*8*2cm / 16,5*7,4*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500 ml / 350 ml / 200 ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | Làm mát gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*7*1cm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 22,5*18,5*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát/SAP/CMC/PCM |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18,5*17,5*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 260g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*7*1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |