| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 40*20*4.1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 130g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 18,3*11,2*1,6cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 320ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | Làm mát gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 62*42*3.4cm |
|---|---|
| Cân nặng | 7500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 16,5*10,2*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 18*14*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Làm mát SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Nhựa HDPE cấp thực phẩm Bình đựng đá 400ml để làm lạnh đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 8,8 * 3,5cm |
| Dung tích | 400ml |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | đầy màu sắc; tùy chỉnh |