| Kích thước | 19*7*1cm |
|---|---|
| Công suất | 100ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 19 * 7 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 35*22*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*12.5*1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | Làm mát chất lỏng SAP |
| Màu sắc | trắng, xanh |
| Kích thước | 62 * 42 * 3,4cm |
|---|---|
| trọng lượng | 7500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,3*9,6*3,8m |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19 * 7 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 62 * 42 * 3,4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 62 * 42 * 3,4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |