| Kích thước | 19*12*2cm |
|---|---|
| Công suất | 270ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Gói làm mát không khí bằng nhựa OEM đầy màu sắc 400g để làm mát mùa hè |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 8,8 * 3,5cm |
| Dung tích | 400ml |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Kích thước | 51,5 * 20,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2600g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 10 * 5 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 50g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 51,5 * 20,5 * 3 cm |
|---|---|
| trọng lượng | 2600g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Nhựa HDPE cấp thực phẩm Bình đựng đá 400ml để làm lạnh đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 8,8 * 3,5cm |
| Dung tích | 400ml |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| tên sản phẩm | Nhựa HDPE cấp thực phẩm Bình đựng đá 400ml để làm lạnh đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 8,8 * 3,5cm |
| Dung tích | 400ml |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Kích thước | 51,5 * 20,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2600g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |