| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 12*7.8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 150g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 29*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polymer siêu thấm, CMC, PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 38,5*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 25 * 15 * 1,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 25*15*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |