| Kích thước | 40*26*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 64,8 * 20 * 4,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 4200g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 8*7.5*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 85g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Đỏ xanh |
| Kích thước | 25*15*3.5cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | theo nhiệt độ của bạn |
| Màu sắc | Màu xanh, Có thể tùy chỉnh, MOQ là 3000 chiếc |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA Châu Âu |
| Kích thước | 43,8**20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 14,3*7,7*3,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 280G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 31.5*17.5*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm polyethylene mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 25*15*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 20*12*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | trắng xanh |
| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | Polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| chất lỏng bên trong | hộp đựng màu trắng có gel nhiều màu |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |