| Kích thước | 25*15*3.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 12 * 5,8 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 110F |
| Vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | chất làm mát |
| màu sắc | màu xanh, tùy chỉnh |
| Kích thước | 32,5*24,5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Vật liệu thay đổi pha SAP |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 25*15*3.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 16,5*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 29*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polymer siêu thấm, CMC, PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 43,8*22*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 27 * 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 860g |
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |