| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh Hộp vận chuyển vắc xin nhỏ 4L di động để lưu trữ 2-8 C |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 23*17*17cm |
| Kích thước bên trong | 21*14*14cm |
| Công suất | 4L |
| Trọng lượng | 1kg |
| Kích thước | 18*18*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 40*26*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 70g |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | đỏ, xanh, vàng, có thể tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA CE |
| Trọng lượng | 100g |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | Chất làm mát SAP CMC PCM |
| Màu sắc | đỏ, xanh, vàng, có thể tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA CE |
| Kích thước | 25 * 13 * 8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400ml |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 40*26*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 40*26*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 40*26*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 15*9*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 230g |
| vật liệu bên ngoài | Polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |