| Kích thước | 40*26*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 23,5*19,5*3cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | SAP CMC PCM |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 43,8*25*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2600g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm / Vật liệu chuyển pha |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 260g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm PP |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 31x11x2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 650g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm PP |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 13x3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 280G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm PP |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tấm gia nhiệt eutectic tái sử dụng 600ml hộp đựng đá bằng nhựa hdpe để hâm nóng thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước | 21*10*5.2cm,600ml |
| OEM | Vâng |
| Mã Hs | 3824999990 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 43,8*25*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2600g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm / Vật liệu chuyển pha |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 43,8*25*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2600g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm / Vật liệu chuyển pha |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |