| Kích thước | 38,5*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 15*10*2cm /chiếc |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 32,5*22,5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát kem cách nhiệt di động 23,5L với -22 độ đá |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 45*31*35cm |
| Kích thước bên trong | 38*23*27cm |
| Công suất | 23,5L |
| Trọng lượng | 2,03kg |