| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*19*1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 290g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 25*15*3.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 43,8*25*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2600g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm / Vật liệu chuyển pha |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 43,8*25*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2600g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm / Vật liệu chuyển pha |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 12,3 * 5,9 * 3,4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 175g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Thân thiện với môi trường Máy làm mát nhiệt cách nhiệt Gói nước đá Gói gel đông lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 20 * 1 cm |
| Dung tích | 300ML |
| Vật chất | HDPE + SAP / CMC |
| Loại hình | Cách nhiệt, cách nhiệt |
| KÍCH CỠ | 15*10*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 10,8 * 5,8 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 130g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |
| tên sản phẩm | Túi đá có thể tái sử dụng hai lỗ cho máy làm mát, Túi đá lạnh không độc hại cho hộp ăn trưa |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |