| Size | 43.8*22*3cm |
|---|---|
| Weight | 2400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Inside liquild | Super Absorbent Polymer |
| Colors | Can be customized |
| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 8,2*2cm,7,5*2,5cm,6,4*1,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 90g,90g,50g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 43,8*22*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Làm mát SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Vận chuyển hộp đá nhựa tròn 100ml giữ lạnh bia gói gel cho các loại |
|---|---|
| Kích thước | 8,8 * 2cm, 100ml |
| Loại | nhiệt |
| Cách sử dụng | Món ăn |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| KÍCH CỠ | 21,5*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 650g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18*18*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Cấp thực phẩm phun nước nhựa đá gel khối đá đá để làm mát bia |
|---|---|
| Kích thước | 21*10*5.2cm |
| Dung tích | 600ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | bột làm mát |
| Kích thước | 43,8*22*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |