| Kích thước | 15 * 10 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19,5 * 12 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 15*10*2cm /chiếc |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 21,5*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 650g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Trắng Đỏ Vàng Xanh |
| Kích thước | 25*15*3.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel |
| Màu sắc | Màu xanh |
| tên sản phẩm | Tùy chỉnh thay thế đá ngăn đá tủ lạnh làm mát đá viên gạch cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 15 * 10 * 2cm |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 32,5*24,5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Vật liệu thay đổi pha SAP |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Lưu trữ thực phẩm di động Chai rượu Giá đỡ bia Làm mát Ice Cube Thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Kích cỡ | 7,5*2,5cm,80ml |
| Thân thiện với môi trường | ĐÚNG |
| OEM | ĐÚNG |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 21,7*15,8*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 550g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Có thể được tùy chỉnh |