| Loại | 700 vải oxford Cách nhiệt Mát nhất Hộp đá lạnh để vận chuyển vắc xin y tế |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 38,2 * 38,2 * 38,2cm |
| Dung tích | 27L |
| Được dùng cho | Đối với đồ hộp, thực phẩm, thuốc, vắc xin |
| Phụ kiện | Gói gel |
| Tên sản phẩm | FDA đã phê duyệt tấm gói đá lạnh tái sử dụng bằng nhựa cứng có in logo cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Sức chứa | 200ml |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa PE |
| Vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 19 * 8 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19 * 8 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Tấm làm đá lạnh có thể tái sử dụng bằng nhựa cứng được FDA chấp thuận có in logo cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| kích thước bên ngoài | 15*15*14cm |
|---|---|
| kích thước bên trong | 14*14*12cm |
| Phụ kiện | Gói làm mát hình sóng |
| Kích thước cho túi nước đá | 14,5*11,5*4,8cm |
| Loại | Giữ lạnh lon sữa |
| tên sản phẩm | Được FDA chấp thuận Đĩa đá lạnh tái sử dụng bằng nhựa cứng có in logo |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa pe |
| Vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích cỡ | 18*14*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | FDA chấp thuận 230ml Túi làm mát Ice Pack Gạch đá nhựa cho túi ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 14,5 * 9,8 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 230ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa pe |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát kem cách nhiệt di động 23,5L với -22 độ đá |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 45*31*35cm |
| Kích thước bên trong | 38*23*27cm |
| Công suất | 23,5L |
| Trọng lượng | 2,03kg |