| Tên sản phẩm | Quà tặng di động khuyến mại Gel Túi mát Gói nước đá Bữa trưa Gói lạnh cho hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Thiết kế | Mỏng Và Nhẹ |
|---|---|
| Sử dụng | Giữ lạnh thực phẩm và đồ uống |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Trọng lượng | 2 cân Anh |
| Độ bền | tái sử dụng |
| Tên sản phẩm | Nhà máy tùy chỉnh chất lượng cao Flat Ice Cooler Brick Lunch Cooler Ice Pack With Snowflake |
|---|---|
| Kích thước | 16*11*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 300ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | Polyme siêu thấm |
| tên sản phẩm | Giá rẻ nhất Khuyến mại xách tay túi gel đá lạnh cho hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Túi máy lạnh y tế di động với bút insulin Xây hộ băng bảo vệ cho bệnh tiểu đường |
|---|---|
| Kích thước | 17,5 * 7 * 4cm |
| khối lượng | 300g |
| Sử dụng | insulin, vắc-xin, tủ lạnh thuốc |
| Vật liệu | HDPE+SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 21*10*5.2cm |
|---|---|
| Công suất | 110g |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng hdpe cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | bột |
| Loại | nhiệt |
| Tên sản phẩm | Có thể tái sử dụng Bia dễ thương Túi mát Gói đá Pe Gói nhựa Gel đầy |
|---|---|
| Kích cỡ | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Loại | 700 vải oxford Hộp đá cách nhiệt Coolest Cool để vận chuyển vắc xin y tế |
|---|---|
| kích thước bên ngoài | 38,2*38,2*38,2cm |
| Dung tích | 27L |
| Được dùng cho | Đối với đồ hộp, thực phẩm, thuốc, vắc xin |
| Phụ kiện | gói gel |
| Kích thước | đường kính: 21,5cm, dày: 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 730g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong rượu | gel làm nóng |
| Màu sắc | Màu xanh, có thể được tùy chỉnh, MOQ là 3000 chiếc |
| tên sản phẩm | Túi đá lạnh Fit & Fresh Slim Thực phẩm làm mát có thể tái sử dụng Túi đá gel cho bữa trưa của trẻ em |
|---|---|
| Kích cỡ | 13,3*12,7*1,3cm |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |