| Vật liệu | PE, HDPE+SAP/CMC |
|---|---|
| Mã Hs | 3824999990 |
| OEM/Thân thiện với môi trường | Vâng |
| chi tiết đóng gói | thùng carton, tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | Mẫu: trong vòng 2 ngày, đặt hàng số lượng lớn: 7-10 ngày, theo số lượng đặt hàng |
| Kích thước | 10 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thân thiện với môi trường Không độc hại Nhựa cứng Khối đá xanh có thể làm lạnh lại 200Ml Túi đá lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| OEM | Vâng. |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Size | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Weight | 350g |
| outer material | food grade HDPE |
| inner material | cooling gel |
| Color | transparent white with blue liquid;can be customizd |
| tên sản phẩm | Túi đá gel siêu mỏng 25 * 20 * 1cm cho thực phẩm, gạch đá tái sử dụng cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 20 * 1 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Giá rẻ nhất Khuyến mại xách tay túi gel đá lạnh cho hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 130g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 19,5 * 13 * 4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 430g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 13,3*12,7*1,3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 160g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |