| Kích thước | 21 * 10 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; |
| Kích thước | 62 * 42 * 3,4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong rượu | gel làm mát |
| Màu sắc | Trắng, xanh |
| Kích thước | 19 * 12,5 * 1 cm |
|---|---|
| Dung tích | 210ml |
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong liqulid | Gel làm mát (SAP) |
| Loại hình | Nhiệt |
| Kích cỡ | 34,8 * 22,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Bên trong rượu | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Máy làm mát vừa vặn & mát lạnh Túi đá mỏng buổi trưa |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm |
| Trọng lượng | 130g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,5 * 9 * 3,5 |
|---|---|
| Trọng lượng | 500 ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát SAP |
| màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16x16x1.4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,5 * 4 * 7cm |
|---|---|
| Cân nặng | 400g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel SAP làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 10,8 * 5,8 * 2 cm |
|---|---|
| Cân nặng | 100g |
| Chất liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Tên sản phẩm | Thay thế băng làm mát máy làm mát bữa trưa Slim Ice Pack Repellent Set For Food Container |
|---|---|
| Kích thước | 20*13*1.5cm |
| Công suất | 300ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe tái sử dụng không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |