| Kích thước | 16,5 * 10,2 * 3cm; 19,5 * 12 * 3cm19,5 * 17,2 * 3cm; 23,5 * 19,5 * 3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g, 450g; 750g; 1000g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 36*21*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1100g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | nhựa cây |
| Màu sắc | xanh, trắng |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Sự chỉ rõ | 13,5 * 13,5 * 2cm, 200g |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát gel nhựa cứng OEM 220ml không chứa bpa màu xanh lam cho túi làm mát trẻ em |
|---|---|
| Kích thước | 15*9*2cm,220ml |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | Gel làm mát SAP |
| Kích cỡ | 19,5*17,2*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 750g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Bên ngoài kích thước | 15 * 15 * 14cm |
|---|---|
| Kích thước bên trong | 14 * 14 * 12cm |
| Phụ kiện | Gạch sữa mẹ |
| Vật liệu bên ngoài của gạch băng | Cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong của gạch băng | Gel làm mát |
| Kích thước | 34,5 * 15,5 * 2,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1100g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32,5x24,5x2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1500g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 15*10*2cm /chiếc |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |