| Kích thước | 12,2*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 130g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | làm mát SAP |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | bột làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32,5x24,5x2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1500g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | phong tục |
| Kích thước | 32,5x24,5x2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1500g |
| Chất liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| Màu sắc | Tập quán |
| Tên sản phẩm | Tủ đông tái sử dụng bằng nhựa cứng Túi làm mát Eutectic Vật liệu thay đổi pha PCM |
|---|---|
| Kích thước | 25*20*3 cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 1000ML |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 32,5x24,5x2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1500g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | phong tục |
| Size | 43.8*22*3cm |
|---|---|
| Weight | 2400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Inside liquild | Super Absorbent Polymer |
| Colors | Can be customized |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 14,3*7,7*3,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 280G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 62*42*3.4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh |