| Kích thước | 23,5*19,5*3cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | SAP CMC PCM |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 25*15*3.5cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | theo nhiệt độ của bạn |
| Màu sắc | Màu xanh, Có thể tùy chỉnh, MOQ là 3000 chiếc |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA Châu Âu |
| Kích thước | 16,5*9*1,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 19*12*2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - KHÔNG CHỨA BPA |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát không độc hại |
| Loại | Giữ thực phẩm lạnh và tươi |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích cỡ | 15*9*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 220g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*12*2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - KHÔNG CHỨA BPA |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát không độc hại |
| Loại | Giữ thực phẩm lạnh và tươi |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | Phong tục |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5 * 9 * 1,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |