| Kích thước | 245*1145*15mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 390g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Vừa vặn & mát lạnh |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm; 12,2 * 12,2 * 1,4cm; 13,3 * 12,7 * 1,3cm |
| Trọng lượng | 130g; 180g; 160g |
| Màu | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*12*2cm |
|---|---|
| Công suất | 270ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 51,5*20,5*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 2600g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 26 * 26 * 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Nước làm mát |
| màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Sự chỉ rõ | 13,5 * 13,5 * 2cm, 200g |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Tùy chỉnh băng đá thay thế tủ đông lạnh đá viên gạch đá cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích cỡ | 64,8 * 20 * 4,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 4200g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 62*42*3.4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh |
| Kích thước | 38,5*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |