| Kích thước | 15 * 10 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |
| Kích thước | 17,5*4*7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | Làm mát gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 62*42*3.4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh |
| Kích thước | 62*42*3.4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh |
| Kích thước | 32*11*2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 36*21*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1100g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel hoặc bột làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 35*15*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 27 * 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 860g |
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 27 * 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 860g |
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |