| Kích thước | 8*7.5*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 70g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Gói nước đá thực phẩm nhỏ đầy màu sắc 150Ml cho máy làm mát Túi nước đá lâu dài |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 12*7.8*2cm |
| Dung tích | 150ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | FDA đã phê duyệt gói đá nhựa làm mát siêu mỏng có thể tái sử dụng cho hộp làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 19 * 15 * 1.2cm, 260ml |
| MÃ HS | 3824999990 |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| tên sản phẩm | Chất liệu HDPE SAP Gói nước đá chứa đầy nước cho túi mát hơn |
|---|---|
| Kích thước | 18 * 10,5 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Dung tích | 450mL |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Túi đá có thể tái sử dụng hai lỗ cho máy làm mát, Túi đá lạnh không độc hại cho hộp ăn trưa |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Chất liệu nhựa cứng 2 lỗ Slim Cooler Fit And Fresh Ice Packs For Cooler Bag |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 130g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| tên sản phẩm | Tùy chỉnh 200ML Túi đá làm mát có thể tái sử dụng mỏng cho máy làm mát Hàn siêu âm |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 16,5*8,8*1,5cm |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 480ml |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| tên sản phẩm | Máy làm mát mát Túi đá gel tái sử dụng mỏng cho hộp cơm trưa, túi đựng đồ ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 13,3 * 12,7 * 1,3cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 160ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |