| Kích thước | 13,5 * 13,5 * 2CM / 5.04*5.04*0,55 inch / mỗi túi nước đá |
|---|---|
| Công suất | 200 g / chiếc / 3oz / mỗi túi nước đá |
| Vật liệu bên ngoài | Lớp vỏ cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Kiểu | Nhiệt |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 130g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích cỡ | 34,8 * 22,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Bên trong rượu | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18,3*11,2*1,6cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xám, có thể tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Fit & Fresh Cool Cooler Slim Gel Hộp trưa Hộp làm mát / Ice Block OEM |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 20 * 1 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 20*12*3.5cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 22*14*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Hộp làm lạnh mini làm lạnh tủ đông hình dạng bàn chân dễ thương Túi đá cho thực phẩm đông lạnh và rư |
|---|---|
| Kích thước | 14 * 7,5 * 1 cm |
| Dung tích | 90ml |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật chất | HDPE + SAP |
| Kích thước | 229*168*64mm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | SAP-MSDS đã được phê duyệt |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Tên sản phẩm | Túi đá gel giữ nhiệt hình sóng 200ML có thể tái sử dụng, mát mẻ, mỏng, dùng đựng đồ ăn trưa cho túi |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |