| Kích thước | 17,5*4*7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400 gam |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | Làm mát gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 8*7.5*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 70g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 20 * 12 * 3,5cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát bằng nhựa cứng không độc hại 200ML làm đá viên cho túi đựng đồ ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát có thể tái sử dụng bằng nhựa 200ML Túi đá Tủ đông Gói lạnh với chất lỏng nhiều màu |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | Polyme siêu thấm |
| Tên sản phẩm | 350g vỏ cứng bằng nhựa dã ngoại Túi mát Túi đá Tủ đông Đá viên |
|---|---|
| Kích thước | 16*16*1.4cm |
| Công suất | 350ML |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Kích thước | 21 * 10 * 5,2cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | Bột |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh túi đá gel giữ lạnh mini 200ML mỏng cho thực phẩm đông lạnh trong túi giữ lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*1,5cm |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 13,5 * 13,5 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |
| Kích thước | 25*20*1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |