| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19 * 12,5 * 1 cm |
|---|---|
| Dung tích | 210ml |
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong liqulid | Gel làm mát (SAP) |
| Loại hình | Nhiệt |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 130g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 21*10*3.5CM 20*12*3.5 |
|---|---|
| Trọng lượng | 450G 600G |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Polymer siêu thấm SAP |
| Màu sắc | Nó có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | 200ML Wave Shape Cool Bag Túi đá Gạch đá Gel tái sử dụng cho túi làm mát |
|---|---|
| Kích cỡ | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Bên ngoài kích thước | 15 * 15 * 14cm |
|---|---|
| Kích thước bên trong | 14 * 14 * 12cm |
| Phụ kiện | Gói làm mát hình sóng |
| Kích thước cho túi nước đá | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
| Kiểu | Giữ bình sữa lạnh |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát di động màu xanh gói băng có thể tái sử dụng gel có thể sử dụng được |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| tên sản phẩm | FDA đã phê chuẩn cấp thực phẩm gói nước đá làm mát bằng gel mỏng có thể tái sử dụng cho túi đựng đồ |
|---|---|
| Kích thước | 14,5 * 9,8 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 230ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC / PCM |
| Trọng lượng | 100g |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | đỏ, tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA CE |
| Kích thước | 51,5 * 20,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2600g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |