| Kích thước | 19*12.5*1cm |
|---|---|
| Dung tích | 210ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 13,5 * 13,5 * 2CM / 5.04*5.04*0,55 inch / mỗi túi nước đá |
|---|---|
| Công suất | 200 g / chiếc / 3oz / mỗi túi nước đá |
| Vật liệu bên ngoài | Lớp vỏ cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Kiểu | Nhiệt |
| Kích cỡ | 34,8 * 22,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Bên trong rượu | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
|---|---|
| Bên trong chất lỏng | gel |
| màu sắc | Màu vàng |
| Giấy chứng nhận | FDA MSDS CPSIA |
| Kiểu đóng gói | thùng carton |
| tên sản phẩm | Fit & Fresh Cool Cooler Slim Gel Hộp trưa Hộp làm mát / Ice Block OEM |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 20 * 1 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 20*12*3.5cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 35*15*3.5cm 19*15*1.8cm 25*15*1.5cm 25*15*3.5cm 31.5*17.5*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1500g 400g 550g 1000g 800g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 20 * 12 * 3,5cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát bằng nhựa cứng không độc hại 200ML làm đá viên cho túi đựng đồ ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 25*20*1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |