| Kích thước | 21 * 10 * 5,2cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | Bột |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 13,5 * 13,5 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |
| Bên ngoài kích thước | 15 * 15 * 14cm |
|---|---|
| Kích thước bên trong | 14 * 14 * 12cm |
| Phụ kiện | Gói làm mát hình sóng |
| Kích thước cho túi nước đá | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
| Kiểu | Giữ bình sữa lạnh |
| Kích thước | 20 * 12 * 3,5cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 26*26*2.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | đỏ/xanh dương/vàng/hồng/Tím |
| Kích thước | 10 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 110F |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 19 * 15 * 2,5cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Lớp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - BPA free |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát không độc hại |
| Kiểu | Giữ lạnh và tươi |
| Kiểu đóng gói | 111 chiếc trong một thùng |
| Kích thước | 15 * 10 * 1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 110F |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | Làm mát chất lỏng SAP |
| màu sắc | trắng, xanh |
| Kích thước | 13,5 * 13,5 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |