| Kích cỡ | 28*12*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Gói làm lạnh băng ăn trưa có thể tái sử dụng miễn phí OEM bpa với tấm eutectic cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 14,5 * 9,8 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Sức chứa | 230ml |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát - SAP CMC hoặc PCM |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Kích thước | 23 * 19 * 4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 18*14*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 32*32*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1400g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |