| Kích cỡ | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | 350g vỏ cứng bằng nhựa dã ngoại Túi mát Túi đá Tủ đông Đá viên |
|---|---|
| Kích thước | 16*16*1.4cm |
| Công suất | 350ML |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Kích thước | 22*11*1.8cm;21.8*15*3cm; 23*19*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 300g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | HDPE chất lượng cao nhựa 600g gỉ đá gạch làm mát cho thực phẩm và đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 21,8*15*3cm |
| Trọng lượng | 600g |
| Vật liệu | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát dạng gel |
| Màu sắc | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Kích thước | 32,5x22,5x2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 25,8 * 19,2 * 3,8 cm; 20 * 16,6 * 3,8 cm; 15,7 * 10,3 * 3,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g, 750g, 350g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 25*15*1.8cm |
|---|---|
| Cân nặng | 550g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Kích thước | 35*22*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Nhựa Eutectic đĩa lạnh gạch băng cho thực phẩm vận chuyển lâu |
|---|---|
| Kích thước | 16,3*9,5*3,8cm |
| Công suất | 400ML |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | Polyme siêu thấm |