| Kích thước | 18,5*17,5*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 260g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Đồ uống di động Làm mát Túi cách nhiệt Túi trữ sữa mẹ 6 chai |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 22 * 15 * 15 cm |
| Kích thước nội bộ | 14 * 14 * 12cm |
| Trọng lượng | 100g |
| Trong | Gạch đá 600ml |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel |
| Màu sắc | Màu xanh |
| tên sản phẩm | Đồ uống di động Làm mát Túi cách nhiệt Túi trữ sữa mẹ 6 chai |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 15 * 15 * 14 cm |
| Kích thước nội bộ | 14 * 14 * 12cm |
| Trọng lượng | 400g |
| Trong | Gạch đá 380ml |
| tên sản phẩm | gói đá gel vỏ nhựa cứng cho người hâm mộ |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 8,8 * 3,5cm |
| Trọng lượng | 400g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Tên sản phẩm | Máy làm lạnh bữa trưa có thể tái sử dụng OEM Ice Brick Ultra Thin Ice Pack With Cooling Gel |
|---|---|
| Kích thước | 19 * 12,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Vâng. |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| tên sản phẩm | túi đá gel vỏ nhựa cứng cho người hâm mộ |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 16,5*8,8*3,5cm |
| Cân nặng | 400g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| tên sản phẩm | Bình đựng đá 600ml bằng nhựa HDPE không độc hại để làm mát đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 18,5 * 11,7 * 3,3cm |
| Dung tích | 600ml |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Tên sản phẩm | Máy làm lạnh bữa trưa bằng đá Bento cấp thực phẩm OEM / ODM Gói đá siêu mỏng cho trẻ em |
|---|---|
| Kích cỡ | 17,2*10,5*1cm |
| Dung tích | 150ml |
| vật liệu bên ngoài | tái sử dụng nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC hoặc PCM |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Công suất | 200ml |
| Vật liệu bên ngoài | Lớp vỏ cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Kiểu | Nhiệt |