| tên sản phẩm | Tùy chỉnh Thực phẩm Phê duyệt Máy làm mát nước bằng nhựa HDPE để làm mát đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 18,5 * 11,7 * 3,3cm |
| Dung tích | 600ml |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| tên sản phẩm | Túi đá siêu mỏng bằng nhựa, Túi đá lớn có thể tái sử dụng cho hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 15 * 10 * 1 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Cấp thực phẩm Nhựa cứng Gói đá gel siêu mỏng có thể tái sử dụng Hộp đựng đồ ăn trưa Gói tủ đông |
|---|---|
| Kích thước | 19 * 12,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Vâng. |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| tên sản phẩm | Gói đá siêu mỏng dành cho sức khỏe chuyên nghiệp Chất liệu bên ngoài HDPE để bảo quản thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước | 15 * 10 * 1 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | FDA chấp thuận Máy làm mát gói đá bằng nhựa HDPE để làm mát đồ uống ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước | 19 * 15 * 2,5cm |
| Dung tích | 600ml |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Tên sản phẩm | Gói nước đá siêu mỏng cách nhiệt thân thiện với môi trường không độc hại với gel làm mát cho túi đựn |
|---|---|
| Kích cỡ | 19*12.5*1cm |
| Dung tích | 200ml |
| Vật liệu | PE+SAP/CMC |
| Kiểu | cách nhiệt |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 64,8 * 20 * 4,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 4200g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 35x22x3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 33*11*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 580g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |