| Kích thước | 40*26*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 52,5 * 32,8 * 3,5cm |
|---|---|
| trọng lượng | 3500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | Phong tục |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 25x20x3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 32.5x22.5x2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Thuế |
| Kích thước | 28*12*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 28*12*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Size | 64.8*20*4.2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 4200g |
| Outer material | Food grade HDPE |
| Inside liquild | Cooling gel |
| Màu sắc | trắng, xanh |