| Kích thước | 25x20x3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1000g |
| Chất liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| Màu sắc | Tập quán |
| Kích thước | 22 * 11 * 1,8cm; 21,8 * 15 * 3cm; 23 * 19 * 4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 300g, 600g; 1200g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 28 * 12 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 12,3 * 5,9 * 3,4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 175g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 33*11*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 580g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 23 * 19 * 4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 26,8 * 14,5 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 750g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 260g |
| Chất liệu bên ngoài | PP thực phẩm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 51,5 * 18 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 51,5 * 20,5 * 3 cm |
|---|---|
| trọng lượng | 2600g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |