| Kích thước | 21,5 * 14,5 * 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 650g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 18*14*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Cân nặng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tôi cũng đã thử nối hai chai rỗng |
|---|---|
| Kích thước | 23,5 * 6 * 3cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 330ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 18*14*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Làm mát SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 35*22*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Làm mát SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21,3 * 14,5 * 4,3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500G |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 33*11*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 580g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 22,5x18,5x3,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | phong tục |