| Kích thước | 16,5*9*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 260g |
| Chất liệu bên ngoài | PP thực phẩm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 54,4*34,4*1,8CM |
|---|---|
| Trọng lượng | 2900g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 54,4*34,4*1,8CM |
|---|---|
| Trọng lượng | 2900g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,3 * 7 * 4cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Trọng lượng | 350g |
| Màu sắc | màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 43,6 * 20 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 27 * 2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 860g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 40x26x4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 51,5 * 18 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |