| Kích thước | 33,5 * 15,5 * 2,7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 62 * 42 * 3,4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 62*42*3.4cm |
|---|---|
| Cân nặng | 7500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Hộp làm mát cách nhiệt có thể gập lại lớn để vận chuyển vắc xin máu |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Túi vải Oxford vải |
| Vật liệu bên trong | Vật liệu bên trong |
| Kích thước bên ngoài | 1060 * 770 * 710mm |
| Kích thước bên trong | 930 * 640 * 580mm |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh thay thế đá ngăn đá tủ lạnh ngăn đá viên đá cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 15 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Sức chứa | 200ml |
| OEM | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Gói đá di động dễ thương 300Ml tùy chỉnh Gói tủ đông cho hộp ăn trưa và túi làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 16*2.7cm,300ml |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | OEM 220ml bpa hộp làm mát gel nhựa cứng miễn phí hộp màu xanh đá lạnh túi mát cho trẻ em |
|---|---|
| Kích thước | 15 * 9 * 2cm, 220ml |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| Vật liệu bên trong | Gel làm mát SAP |
| Kích cỡ | 20 * 18 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Bên trong rượu | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Giá rẻ nhất Khuyến mại xách tay túi gel đá lạnh cho hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Gói đông lạnh kéo dài có thể tái sử dụng để làm mát hơn, túi đựng đồ ăn trưa, ba lô làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 22,5 * 13,5cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Dung tích | 500ml |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |