| Tên sản phẩm | Nước làm đầy nước đá Gói làm lạnh Máy làm mát bằng gạch Gói làm mát bằng đá cho túi mát hơn |
|---|---|
| Kích thước | 18 * 10,5 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Sức chứa | 450ml |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Bán buôn 6,4 * 1,5cm Mini BPA Túi chườm đá lạnh tròn miễn phí cho máy làm mát bia |
|---|---|
| Kích thước | 6.4 * 1.5cm, 45ml |
| Kiểu | Nhiệt |
| Sử dụng | Bia, Rượu, Nước giải khát |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Loại | 700 vải oxford Cách nhiệt Mát nhất Hộp đá lạnh để vận chuyển vắc xin y tế |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46 * 30,5 * 35cm |
| Dung tích | 24L |
| Được dùng cho | Đối với đồ hộp, thực phẩm, thuốc, vắc xin |
| Phụ kiện | Gói gel |
| Tên sản phẩm | 2-8 C Điều khiển nhiệt độ thấp Hộp làm mát y tế PU-VIP |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 38,2 * 38,2 * 38,2cm |
| Kích thước bên trong | 30 * 30 * 30 cm |
| Dung tích | 27L |
| Trọng lượng | 2,03kg |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát Túi nước đá Gel Vật liệu thay đổi pha PCM lạnh cho túi / hộp làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 23,5 * 6 * 3cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 330ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát có thể tái sử dụng bằng nhựa 200ML Túi đá Tủ đông Gói lạnh với chất lỏng nhiều màu |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | Polyme siêu thấm |
| tên sản phẩm | Tùy chỉnh 200ML Túi đá làm mát có thể tái sử dụng mỏng cho máy làm mát Hàn siêu âm |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 16,5*8,8*1,5cm |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 16*16*1.4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tủ đông thực phẩm bằng nhựa Hình dạng tròn Giá giữ bia Gel Đá gói cho túi mát hơn |
|---|---|
| Kích thước | 8,8 * 2 cm, 100ml |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| OEM | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Gói đá di động dễ thương 300Ml tùy chỉnh Gói tủ đông cho hộp ăn trưa và túi làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 16*2.7cm,300ml |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |