| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| tên sản phẩm | Gói làm lạnh băng ăn trưa có thể tái sử dụng miễn phí OEM bpa với tấm eutectic cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 14,5 * 9,8 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 230ml |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Vật liệu bên trong | nhựa cây |
| tên sản phẩm | FDA đã phê chuẩn cấp thực phẩm gói nước đá làm mát bằng gel mỏng có thể tái sử dụng cho túi đựng đồ |
|---|---|
| Kích thước | 14,5 * 9,8 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 230ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC / PCM |
| Tên sản phẩm | Gói làm lạnh băng ăn trưa có thể tái sử dụng miễn phí OEM bpa với tấm eutectic cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 14,5 * 9,8 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Sức chứa | 230ml |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Khối đá tái sử dụng bằng nhựa cứng cấp thực phẩm, Túi đá lạnh cho hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm |
| Công suất | 200ml |
| OEM | Vâng. |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát di động màu xanh gói băng có thể tái sử dụng gel có thể sử dụng được |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Bên ngoài kích thước | 15 * 15 * 14cm |
|---|---|
| Kích thước bên trong | 14 * 14 * 12cm |
| Phụ kiện | Gói làm mát hình sóng |
| Kích thước cho túi nước đá | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
| Kiểu | Giữ bình sữa lạnh |
| kích thước bên ngoài | 15*15*14cm |
|---|---|
| kích thước bên trong | 14*14*12cm |
| Phụ kiện | Gói làm mát hình sóng |
| Kích thước cho túi nước đá | 14,5*11,5*4,8cm |
| Loại | Giữ lạnh lon sữa |
| Tên sản phẩm | Nước được bơm vào Sữa mẹ Bộ làm lạnh bằng nhựa cứng HDPE có thể tháo rời |
|---|---|
| Kích thước | 20,5 * 10 * 5,5cm |
| Sức chứa | 600ml |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Vật liệu bên trong | bột làm mát |
| Loại | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 36*22*25cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 47*31*36.5cm |
| Công suất cho hộp EPP | 19,8L |
| vật liệu bên ngoài | vải oxford |