| Tên sản phẩm | Máy cầm tay có thể sử dụng lại bia Cooler Ice Brick 90Ml Super Absorbent Polymer |
|---|---|
| Kích thước | 20*2.5cm hoặc tùy chỉnh |
| Tương thích với môi trường | Vâng. |
| Oem | Vâng. |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| tên sản phẩm | Máy làm lạnh mát lạnh gói nước đá thay thế cho túi giữ nhiệt có gel làm mát bên trong |
|---|---|
| Kích thước | 15 * 9 * 2cm, 220ml |
| Dung tích | 220ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| Vật liệu bên trong | Gel làm mát SAP |
| tên sản phẩm | OEM 220ml bpa hộp làm mát gel nhựa cứng miễn phí hộp màu xanh đá lạnh túi mát cho trẻ em |
|---|---|
| Kích thước | 15 * 9 * 2cm, 220ml |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| Vật liệu bên trong | Gel làm mát SAP |
| tên sản phẩm | Hộp đựng bia cách nhiệt siêu nhỏ bằng nhựa PVC có thể làm mát bằng vòng cao su |
|---|---|
| Kích cỡ | 6,4*1,5cm,45ml |
| Kiểu | cách nhiệt |
| Cách sử dụng | Bia |
| Vật liệu | HDPE + gel làm mát SAP |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát y tế PU-VIP dây chuyền lạnh kiểm soát nhiệt độ thấp 2-8 C |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 38,2*38,2*38,2cm |
| Kích thước bên trong | 30*30*30cm |
| Dung tích | 27L |
| Cân nặng | 2,03kg |
| Kích thước | 19*7*1cm |
|---|---|
| Công suất | 100ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 13,3*12,7*1,3cm |
|---|---|
| Công suất | 160ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích cỡ | 20 * 18 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Bên trong rượu | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Túi làm lạnh tức thì 16,5 * 7,4 * 2cm Túi chườm đá Túi chườm đá Nhựa cứng có thể tái sử dụng |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa pe |
| Vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 26,5 * 9,7 * 4,2cm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Dung tích | 650ml |
| Loại | nhiệt |
| Màu | ĐỎ XANH VÀNG |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |