| Tên sản phẩm | Gói nhiệt tái sử dụng bằng nhựa bền 200ml không độc hại cho hộp cơm giữ nhiệt |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Nguyên liệu | HDPE + gel sưởi ấm |
| Tên sản phẩm | 20 * 20 * 1,5cm vuông có thể tái sử dụng túi nhựa lưu trữ nhựa cứng hdpe để hâm nóng |
|---|---|
| Kích thước | 20 * 20 * 1.5cm hoặc tùy chỉnh |
| ODM | Chào mừng |
| Vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | vật liệu thay đổi pha |
| Kích thước | 8*7.5*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 85g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Đỏ xanh |
| Kích cỡ | 15*10*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Sưởi ấm tái sử dụng 55C Gói nhiệt vật liệu thay đổi pha cho bữa trưa với túi giữ nhiệt |
|---|---|
| Kích thước | 13 * 2,8 cm |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Vật chất | HDPE + gel làm nóng |
| Kích thước | 15 * 10 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 26*26*2.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu | Cách nhiệt |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 92,5 * 52,5 * 65cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 83 * 45 * 55cm |
| Dung lượng cho hộp EPP | 205 L |
| Vật liệu bên ngoài | Vải Oxford không thấm nước |
| Kích thước | 34,8 * 22,4 * 3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1800g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |