| Kiểu | Cách nhiệt |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 92,5 * 52,5 * 65cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 83 * 45 * 55cm |
| Dung lượng cho hộp EPP | 205 L |
| Vật liệu bên ngoài | Vải Oxford không thấm nước |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát di động màu xanh gói băng có thể tái sử dụng gel có thể sử dụng được |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 34,8 * 22,4 * 3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1800g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 32,5*22,5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 18,6 * 10,3cm, 22,5 * 13,5cm |
|---|---|
| trọng lượng | 250g / 500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nylon PE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| Màu sắc | Màu xanh nhạt, xanh lam, xanh đậm; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18,6 * 10,3cm, 22,5 * 13,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 250g / 500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nylon PE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| Màu sắc | Màu xanh nhạt, xanh lam, xanh đậm; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18,6 * 10,3cm, 22,5 * 13,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 250g / 500g |
| Chất liệu bên ngoài | lớp thực phẩm nylon PE |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| Màu sắc | Màu xanh nhạt, xanh dương, xanh đậm; có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tôi cũng đã thử nối hai chai rỗng |
|---|---|
| Kích thước | 23,5 * 6 * 3cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 330ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 13,5 * 13,5 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |