| Tên sản phẩm | Không độc hại thực phẩm an toàn PCM Cooling Gel Pack -Chấp nhận tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*3,5cm |
| Trọng lượng | 400g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Tên sản phẩm | Bán buôn thực phẩm cấp di động bền túi nhiệt tái sử dụng cho túi ăn trưa cách nhiệt |
|---|---|
| Kích thước | 21 * 10 * 5.2cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Có |
| Mã số | 3824999990 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh túi chườm nóng có thể tái sử dụng an toàn và không độc hại với vật liệu thay đổi pha pcm |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| tên sản phẩm | Gói nhiệt tái sử dụng cách nhiệt thân thiện với môi trường Hộp lưu trữ Engery với Pcm |
|---|---|
| Kích thước | 21*10*5.2cm,600ml |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | 600ml Tấm nhiệt Eutectic có thể tái sử dụng Hdpe Heat Pack Gel làm nóng bên trong |
|---|---|
| Kích thước | 21*10*5.2cm,600ml |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Gói nhiệt tái sử dụng bằng nhựa bền 200ml không độc hại cho hộp cơm giữ nhiệt |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Nguyên liệu | HDPE + gel sưởi ấm |
| Tên sản phẩm | 20 * 20 * 1,5cm vuông có thể tái sử dụng túi nhựa lưu trữ nhựa cứng hdpe để hâm nóng |
|---|---|
| Kích thước | 20 * 20 * 1.5cm hoặc tùy chỉnh |
| ODM | Chào mừng |
| Vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | vật liệu thay đổi pha |
| tên sản phẩm | Sưởi ấm tái sử dụng 55C Gói nhiệt vật liệu thay đổi pha cho bữa trưa với túi giữ nhiệt |
|---|---|
| Kích thước | 13 * 2,8 cm |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Vật chất | HDPE + gel làm nóng |
| tên sản phẩm | FDA đã phê chuẩn cấp thực phẩm gói nước đá làm mát bằng gel mỏng có thể tái sử dụng cho túi đựng đồ |
|---|---|
| Kích thước | 14,5 * 9,8 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 230ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC / PCM |
| Kích thước | 26*26*2.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |