| Kích thước | 18 * 6 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 90g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 24,5*19*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g / PCS |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 10,8 * 5,8 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 130g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |
| Tên sản phẩm | Nhựa cứng picnic túi đá dễ thương túi đá mini siêu hấp thụ polymer |
|---|---|
| Kích thước | 5*5cm |
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| tên sản phẩm | Hình dạng miếng đệm chân nhỏ gọn Gel cho trẻ mới biết đi Túi chườm đá có thể làm lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 14 * 7,5 * 1 cm |
| Dung tích | 90ml |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật chất | HDPE + SAP |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 130g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Tên sản phẩm | Thanh làm mát rượu vang mini bằng nhựa cứng 90ml có thể tái sử dụng di động để đựng chai |
|---|---|
| Kích thước | 20*2.5cm hoặc tùy chỉnh |
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Kích thước | 17,5 * 4 * 7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400 G |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát SAP |
| màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |