| Kích thước | 17,5 * 4 * 7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400 G |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát SAP |
| màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18,3*11,2*1,6cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 320ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | Làm mát gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Bpa Miễn phí 100ML Hình dạng quả táo nhỏ có thể tái sử dụng Gói đá dễ thương Viên đá nhựa cho bữa tr |
|---|---|
| Kích thước | 10 * 2cm, 100ml |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 35*22*3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g/cái |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Tên sản phẩm | Túi mát Túi đá ăn trưa, Gói gel đông lạnh cho túi lạnh, hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 125x125x12mm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 160ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Tên sản phẩm | Vừa vặn & mát lạnh |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm; 12,2 * 12,2 * 1,4cm; 13,3 * 12,7 * 1,3cm |
| Trọng lượng | 130g; 180g; 160g |
| Màu | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,5 * 9 * 3,5cm |
|---|---|
| Công suất | 500ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Tên sản phẩm | Các gói băng dễ thương có hiệu quả cao có thể tái sử dụng miễn phí Bpa Đồ đá hình quả táo màu đỏ cho |
|---|---|
| Kích thước | 10*2cm |
| Oem | Vâng. |
| Mã Hs | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; tùy chỉnh |